Akwai hanyoyi da yawa don ninka suwat don ajiya, an samar da guda huɗu a ƙasa:
Hanyar lanƙwasa ta asali: da farko a ninka rigar daga tsakiya, a ninka hannun rigar a ciki sau biyu, a ninka gefen rigar zuwa sama, sannan a ninke ɓangaren sama a cikin ƙaramin aljihu, ko kuma ninka hannun rigar rigar a haye, ninka shi kashi uku. tare da wuyan wuyansa, sa'an nan kuma ninka gaba ɗaya zuwa ƙasa sau ɗaya Hanyar ajiya na Roll: Bayan nannade suwat a cikin rectangle, mirgine shi a cikin silinda sa'an nan kuma saka shi a cikin ajiya. kwali da layi a layi, don kada ya cutar da ulun rigar.
Hanyar ajiyar aljihu: da farko kasan rigar daga ciki zuwa sama ya naɗe wani ɗan ƙaramin sashe, sa'an nan kuma sanya hannayen riga guda biyu a haye saman rigar, sa'an nan rigar hagu da dama, sama da ƙasa nade a cikin wani murabba'i, baya na suwaita ya juya zuwa gaba zuwa sashin naɗe-haɗe har ƙasa zuwa ɓangaren naɗe-haɗe na suturar ana iya saitawa.
Hanyar lanƙwasa mataki biyar: Hannun da aka naɗewa a ciki, kwatangwalo ya juya waje zuwa kusan kashi ɗaya bisa uku zuwa rabi na tufafin, tufafin a naɗe hagu da dama, sannan a naɗe sama da ƙasa, bayan ninki biyu, ƙwanƙolin ya juya waje zai yi kama da. aljihu, juya gefe guda don saka rigar za'a iya saitawa a ciki
Lokacin aikawa: Mayu-17-2024